| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu áp dụng | Bảng thép kẽm; vải chống cháy |
| Độ dày vật liệu | Bảng kẽm: 0,3-0,6 mm |
| Chiều rộng vật liệu | Bảng thép: 50-105 mm Vải chống cháy: 120-450 mm |
| Chiều rộng của sản phẩm hoàn thiện | 180-600 mm |
| Xây dựng lập trường | 12 cái giá |
| Chân chính | Thép Cr40, gia công chính xác |
| Vòng xoắn | Thép mang Gcr15 cao cấp, mạ crôm cứng 0,05 mm |
| Động cơ chính | 3 kW với máy giảm bánh kim chu kỳ |
| Tốc độ hình thành | 6-8 m/min |
| Khung máy | Cấu trúc hàn ống vuông 80*80; tấm dọc dày 14 mm |
| Điện áp | 380V / 50Hz / 3Phase (có thể tùy chỉnh) |
| Các kích thước tổng thể | Khoảng 3,5 m * 2 m * 1,5 m |
| Dòng công việc | Uncoiling -> Servo ăn & đâm -> Roll hình thành -> đâm -> cắt -> thu thập |
| Cấu hình thiết bị |
|