| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Nền thức ăn | Đứng ăn bằng hai tay (với máy cắt) |
|---|---|
| Cấu trúc khung | Thép phần 350H hàn; Xây dựng loại tấm tường |
| Độ dày tấm tường | Bảng thép carbon 14mm |
| Xây dựng các trạm | 18 hàng |
| Chiều kính trục chính | Ø70mm (Máy cứng) |
| Các thành phần điện điện áp thấp | Các công tắc giới hạn, các bộ liên lạc, các bộ chuyển tiếp, v.v. |
| Điện áp bên ngoài | 3 pha 380V, 50Hz |
| Sự dung nạp về chiều dài | ±1mm |
| Kích thước tổng thể (L x W x H) | Khoảng 8000mm x 900mm x 1600mm |