| ชื่อแบรนด์: | HENGFU |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้ | ผนังเหล็กกระปุก; ผ้ากันไฟ |
| ความหนาของวัสดุ | กระดาษเหล็ก: 0.3-0.6 มิลลิเมตร |
| ความกว้างของวัสดุ | ผนังเหล็ก: 50-105 มิลลิเมตร ผ้ากันไฟ: 120-450 มิลลิเมตร |
| ความกว้างของสินค้าเสร็จ | 180-600 มม. |
| การ สร้าง สถานะ | 12 ช่อง |
| หัวหิน | เหล็ก Cr40 เครื่องแปรรูปแม่นยํา |
| เครื่องม้วน | สแตนเลสชั้นสูง Gcr15 โครมหนัก 0.05 มม |
| เครื่องยนต์หลัก | 3 KW กับเครื่องลดวงจรสี่หมุน |
| ความเร็วในการสร้าง | 6-8 m/min |
| กรอบเครื่อง | โครงสร้างท่อสวนขนาด 80*80 ตาราง; แผ่นตั้งหนา 14 มม |
| โวลเตชั่น | 380V / 50Hz / 3Phase (สามารถปรับแต่ง) |
| มิติรวม | ประมาณ 3.5m * 2m * 1.5m |
| กระแสทํางาน | การปลด → การให้อาหารและการเจาะด้วยเซอร์โว → การสร้างม้วน → การเจาะ → การตัด → การเก็บ |
| การตั้งค่าอุปกรณ์ | เครื่องแกร่งหลัก: 1 ชุด เครื่องเจาะและตัด: 4 ชุด ระบบควบคุม: 1 ชุด หน่วยการให้อาหารและเจาะด้วยเซอร์โว: 1 ชุด หน่วยพลังงานไฮดรอลิก: 1 ชุด เครื่องปลดลวดไฟฟ้า: 2 ชุด เครื่องลวดไฟฟ้า: 1 ชุด |