| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| Số mô hình: | Máy tạo hình hàng rào |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã Model | Máy tạo khuôn tấm hàng rào |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Sử dụng | Tường |
| Chiều rộng nạp liệu | 119mm |
| Khung máy | Khung ống vuông 80 |
| Tốc độ tạo hình | 20-30M/phút |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại truyền động | Truyền động xích |
| Phương pháp truyền động | Điện |
| Số bộ trục cán | 12 hàng khuôn |
| Đường kính trục chính | 55mm (Trục đặc) |
| Giá đỡ liên tục | Lắc giá đỡ nạp liệu bằng cả hai tay và nhấn con lăn vật liệu |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Ngôn ngữ giao diện vận hành | Tiếng Trung/Tiếng Anh/Tiếng Nga |
| Thông số | 5000mm x 1000mm x 1200mm |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất sản xuất | 400 bộ/năm |