| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã sản phẩm | Máy cán tôn 686 |
|---|---|
| Ứng dụng | Mái, Tường, Sàn |
| Tốc độ | 0-40m/Phút |
| Động cơ chính | 7.5kw |
| Điện áp | 380V/50Hz, 3 pha hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Trạm con lăn | 23 hàng |
| Đường kính trục chính | 80mm (trục đặc) |
| Phương pháp truyền động | Truyền động bánh răng |
| Phương pháp cắt | Cắt ray dẫn hướng tuyến tính |
| Màn hình cảm ứng | PLC |
| Xuất xứ | Botou cangzhou hebei |
| Bảo hành | 1 năm |