| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã Model | 430 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Chiều rộng nạp liệu | 600mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ tạo hình | 0-30M/phút |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại dẫn động | Dẫn động xích |
| Phương pháp truyền động | Áp lực thủy lực |
| Số bộ cán | Tạo hình 14 hàng |
| Đường kính trục chính | Φ70mm (Trục đặc) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp nạp liệu | Giá đỡ nạp liệu hai tay quay |
| Kích thước | 6000mm x 1100mm x 1000mm |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Sử dụng | Xây dựng |