| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Vật liệu | tấm kẽm 2,0 mm-2,5 mm |
|---|---|
| Khung máy | khung hàn hộp |
| Bảng tường | T = 55mm phong cách vòm |
| Số lượng các nhóm cuộn | 24 nhóm cuộn chính |
| Vật liệu cuộn | CR12 xoay chính xác và mạ crôm cứng |
| Vật liệu đục | 45# thép chất lượng cao |
| Chiều kính trục | Φ80mm trục rắn |
| Chế độ truyền | hộp số truyền động |
| Tốc độ sản xuất | 8m-50m/phút |
| Sức cắt thủy lực | 11kw máy bơm cánh van lớn |
| Cắt | Xúc và cắt bằng thủy lực mà không dừng máy |
| Cắt khuôn | cắt bằng hai lưỡi dao, xử lý Cr12, HRC58-60 |
| Hệ thống điều khiển điện tử | Điều khiển chuyển đổi tần số máy tính công nghiệp PLC, sai số độ cắt ≤ 2mm 55KW tần số biến động màn hình cảm ứng hộp điều khiển điện dọc với điều khiển từ xa |
| Kích thước tổng thể | chiều dài 2250, chiều rộng 1250, chiều cao 1400 |