| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Vật liệu | tấm thép mạ kẽm 2.0mm-2.5mm |
|---|---|
| Khung máy | khung hàn hộp |
| Tấm tường | Kiểu vòm T=55mm |
| Số nhóm trục cán | 24 nhóm trục cán chính |
| Vật liệu trục cán | CR12 tiện chính xác và mạ crôm cứng |
| Vật liệu trục chính | Thép 45# chất lượng cao tôi luyện |
| Đường kính trục chính | Trục đặc Φ80mm |
| Chế độ truyền động | truyền động hộp số |
| Tốc độ sản xuất | 8m-50m/phút |
| Công suất cắt thủy lực | Trạm bơm cánh van lớn 11kw |
| Cắt | Cắt xoắn thủy lực mà không dừng máy |
| Khuôn cắt | cắt bằng hai lưỡi, xử lý tôi Cr12, HRC58-60 |
| Hệ thống điều khiển điện tử | Máy tính công nghiệp PLC điều khiển biến tần, sai số chiều dài cắt ≤ 2mm Hộp điện điều khiển dọc màn hình cảm ứng biến tần 55KW có điều khiển từ xa |
| Kích thước tổng thể | dài 2250, rộng 1250, cao 1400 |