| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| Số mô hình: | Máy lợp mái hình thang C21 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Số mẫu | C21 |
| Điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Sản xuất tấm mái nhà |
| Chiều rộng cho thức ăn | 1250mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ hình thành | 0-40 M/min |
| Tùy chọn màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại ổ đĩa | Động cơ chuỗi |
| Phương pháp truyền | Điện |
| Các bộ máy Rolling Mill | 23 Việc tạo hình hàng |
| Chiều kính trục | Φ80mm (cục rắn) |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Phương pháp cho ăn | Cổ nắp ăn lắc hai tay với con lăn áp suất |
| Kích thước máy | 11000mm x 1300mm x 1400mm |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |
| Bảo hành | 1 năm |