| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| Số mô hình: | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Số kiểu máy | Máy cán tạo hình hai lớp |
| Tình trạng | Mới |
| Công dụng | Mái nhà |
| Kích thước ngoài | 6500mm x 1300mm x 1200mm |
| Khung máy | Khung thép 300H |
| Số bộ cán | 13-11 hàng tạo hình |
| Vật liệu trục cán | Thép 45# với tiện thô, tiện tinh, mài tròn ngoài và xử lý mạ điện |
| Vật liệu trục chính | Thép 45 |
| Nguyên liệu | Tấm thép mạ kẽm, tấm thép màu |
| Thanh kéo | Mạ kẽm 35mm |
| Đường kính trục chính | Φ70mm (Trục đặc) |
| Loại truyền động | Truyền động xích |
| Tốc độ tạo hình | 0-35M/phút |
| Công suất động cơ chính | 7.5KW |
| Hệ thống điều khiển điện | PLC |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |