| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| Số mô hình: | Máy tạo hình cuộn đường may đứng 820 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Số mẫu | 820 |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Sử dụng | Bề nhà, tường, tòa nhà |
| Chiều rộng cho thức ăn | 1000mm |
| Khung máy | Khung thép 400H |
| Tốc độ hình thành | 0-35 M/min |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại động cơ | Chuyển tiếp chuỗi |
| Phương pháp truyền | Áp lực thủy lực |
| Số lượng bộ máy lăn | 20 Xây dựng hàng |
| Chiều kính trục | Φ70mm (cây rắn) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp cho ăn | Thang nạp ăn lắc hai tay |
| Thông số kỹ thuật | 9300mm x 1400mm x 1100mm |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |
| Bảo hành | 1 năm |