| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Cấu trúc khung | Cấu trúc khung vòm thẳng đứng, dày 35-45 mm; Cấu trúc hàn từ thép định hình ủ, bề mặt đế yêu cầu xử lý phay, hàn bằng thép hình chữ H 350#, và xử lý chống gỉ sau khi hàn; Thiết bị đột cạnh với con lăn đột xoay và cơ chế loại bỏ phế liệu |
|---|---|
| Số hàng tạo hình | 22 hàng |
| Độ dày tấm tường | 20mm |
| Bộ cấp liệu | Bộ cấp liệu tay quay đôi với dao cắt kéo |
| Phương pháp truyền động | Truyền động bánh răng |
| Tốc độ cuộn | 25 mét/phút |
| Loại thiết bị cắt | Dao cắt thủy lực |
| Công suất bơm thủy lực | 4 kW |
| Vật liệu dụng cụ | Thép 45#, bề mặt được mạ crôm cứng |
| Khung | Khung độc lập |
|---|---|
| Thiết bị cấp liệu | Bộ cấp liệu servo |
| Công suất động cơ cấp liệu | 1.5 kW (động cơ servo) |
| Máy tháo cuộn | 3 tấn |
|---|---|
| Cơ chế nới lỏng/kẹp | Nới lỏng phân đoạn trục: Thủ công |
| Công suất truyền động chính | 2.2 kW |