| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Nền tảng nguồn cấp dữ liệu | Đế nạp quay tay (có lưỡi cắt) |
|---|---|
| Cấu trúc khung | Thép hàn 350H; Xây dựng kiểu tấm tường |
| Độ dày tấm tường | Tấm thép carbon 14mm |
| Trạm hình thành | 14 hàng |
| Đường kính trục chính | Ø70mm (Trục đặc) |
| Vật liệu trục | Thép #45 |
| Vật liệu con lăn | Thép #45 (Tiện chính xác, mạ Chrome và xử lý nhiệt) |
| Đo chiều dài | Bộ đếm quay (có giá đỡ thanh trượt tuyến tính) |
| Điện áp bên ngoài | 3 Pha 380V, 50Hz |
| Linh kiện điện hạ thế | Công tắc giới hạn, Công tắc tơ, Rơle, v.v. |