| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã Model | 890 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Sử dụng | Mái nhà, Tường |
| Chiều rộng cấp liệu | Φ1250mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ tạo hình | 0-40m/Phút |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại truyền động | Truyền động xích |
| Phương thức truyền động | Điện |
| Số bộ máy cán | 16 hàng khuôn |
| Đường kính trục chính | Φ70mm (Trục đặc) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp cấp liệu | Giá đỡ cấp liệu hai tay quay |
| Kích thước | Φ9000mm*Φ1300mm*Φ1400mm (D*R*C) |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |