| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mô hình NO. | 686 Máy tạo cuộn |
|---|---|
| Sử dụng | Bề nhà, tường, sàn nhà |
| Tốc độ | 0-40m/min |
| Động cơ chính | 7.5kw |
| Điện áp | 380V / 50Hz, 3p hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Trạm cuộn | 23 hàng |
| Chiều kính trục | 80mm (đường rắn) |
| Phương pháp truyền | Chuyển động bánh răng |
| Phương pháp cắt | Đẹp dẫn đường thẳng |
| Màn hình cảm ứng | PLC |
| Nguồn gốc | Botou Cangzhou Hebei |
| Bảo hành | 1 năm |