| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Phần cán định hình | |
|---|---|
| Cấu trúc khung | Phay hộp vuông chính xác |
| Số lượt tạo hình | 16 hàng |
| Độ dày tấm tường | 20mm |
| Giá đỡ cấp liệu | Băng tải hai tay quay với dao kéo |
| Cấu hình hệ thống điều khiển điện | Hộp điều khiển điện màn hình cảm ứng tách rời với điều khiển từ xa |
| Vít/Thanh kéo | Vít tiêu chuẩn, 35 thanh kéo |
| Tốc độ con lăn | 0.5m/phút, 4m/phút |
| Con lăn tạo hình | Thép 45#, gia công thô + tiện tinh + mài trụ ngoài + mạ điện, độ cứng 45-50 HRC |
| Thiết bị cắt | Máy cắt điện servo 5.5kW |
| Công suất bơm thủy lực | 4KW |
| Phần đột | |
| Giá đỡ | Giá đỡ độc lập |
| Thiết bị cấp liệu | Cấp liệu servo |
| Công suất động cơ cấp liệu | Động cơ servo 1.5 kW |