| ชื่อแบรนด์: | HENGFU |
| หมายเลขรุ่น: | เครื่องทํากระเบื้อง |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| เลขรุ่น | เครื่องทํากระเบื้อง |
| สภาพ | ใหม่ |
| การใช้งาน | การสร้างหลังคา |
| ความกว้างการให้อาหาร | 310 มม. |
| กรอบเครื่อง | กรอบเหล็ก 350H |
| ความเร็วในการสร้าง | 0-8 เมตร/นาที |
| สี | ปรับแต่ง |
| ประเภทของไดรฟ์ | การขับขี่เชือก |
| วิธีการส่ง | เครื่องไฟฟ้า |
| ชุดเครื่องลัด | 14 การ ตัด รูป |
| กว้างของสปินด์ | Φ70mm (กระบอกแข็ง) |
| การปรับแต่ง | มี |
| พลังตัด | 4kW |
| รายละเอียด | 6000mm x 1300mm x 1400mm |
| สาเหตุ | คานโจว, เฮเบ่ย |
| การรับประกัน | 1 ปี |