| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| Số mô hình: | Máy gạch rặng |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã sản phẩm | Máy cán tôn diềm |
| Tình trạng | Mới |
| Ứng dụng | Thi công mái |
| Chiều rộng nạp liệu | 310mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ tạo hình | 0-8 Mét/Phút |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại dẫn động | Dẫn động xích |
| Phương thức truyền động | Điện |
| Bộ cán tạo hình | 14 hàng khuôn |
| Đường kính trục chính | Φ70mm (Trục đặc) |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Công suất cắt | 4kW |
| Kích thước | 6000mm x 1300mm x 1400mm |
| Xuất xứ | Cangzhou, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 Năm |