| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| Số mô hình: | Hồ sơ máy tạo hình tấm tường kim loại |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Cấu trúc khung | Cấu trúc khung vòm thẳng đứng, dày 35-45 mm; Kết cấu thép định hình ủ với mối hàn dầm H 350#; Xử lý phay bề mặt đế với bảo vệ chống gỉ |
| Thiết bị đột cạnh | Con lăn đột xoay với cơ chế loại bỏ phế liệu |
| Số hàng cán | 22 hàng |
| Độ dày tấm tường | 20mm |
| Bộ cấp liệu | Bộ cấp liệu tay quay đôi với dao cắt kéo |
| Phương pháp truyền động | Truyền động bánh răng |
| Tốc độ cán | 25 mét/phút |
| Loại thiết bị cắt | Dao cắt thủy lực |
| Công suất bơm thủy lực | 4 kW |
| Vật liệu dụng cụ | Thép 45# với xử lý bề mặt mạ crôm cứng |
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khung | Thiết kế khung độc lập |
| Thiết bị cấp liệu | Bộ cấp liệu servo |
| Công suất động cơ cấp liệu | 1.5 kW (động cơ servo) |
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Dung lượng máy tách cuộn | 3 tấn |
| Cơ chế nới lỏng/kẹp | Nới lỏng phân đoạn trục: Thao tác thủ công |
| Công suất truyền động chính | 2.2 kW |