| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| Số mô hình: | Máy tạo hình cửa cuốn Shutter |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu thô | Thép phủ màu (thép sơn trước) |
| Độ dày vật liệu | 0.4-0.6 mm |
| Độ dày tấm dọc | 16 mm, tấm trung bình cắt bằng ngọn lửa |
| Tốc độ hình thành | 15-16 mét/phút (với đâm, hình thành và cắt) |
| Số trạm hình thành | TIRA MAURAL: 15 trạm TIRA EUROPEA CLASICA: 16 trạm |
| Tổng công suất | Động cơ 4 kW + động cơ nhà ga thủy lực 4 kW |
| Khung máy | 80 x 80 ống vuông hàn với tấm niêm phong |
| Điện áp | 220 V, 60 Hz, 3 pha |
| Chiều kính trục | Cánh trục rắn 50 mm |
| Loại cắt tóc | 70 chỉ dẫn đơn, cắt ngang bằng thủy lực |
| Vật liệu trục | Thép 45# với quá trình nghiền |
| Vật liệu cuộn | Cr12, mạ crôm và cứng, tổng thể tắt |
| Vật liệu cắt | Cr12, xử lý nhiệt |
| Chế độ truyền | Chuyển động bánh răng |
| PLC/Touch Screen | Thương hiệu DELTA |
| Thương hiệu động cơ | Thượng Hải Lichao |
| Bộ mã hóa | Thương hiệu OMRON với khoang hợp kim nhôm |
| Thương hiệu điện điện điện thấp | Thương hiệu SCHNEIDER |
| Máy đan dây thừng | 35 mm |
| Máy phân cách | Bọc Chrome |
| Màu máy | Có thể tùy chỉnh theo nhu cầu của khách hàng |