| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Số mẫu | 1100 |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Sử dụng | Bề nhà |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ hình thành | 4-5 M/min |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại ổ đĩa | Động cơ chuỗi |
| Phương pháp truyền | Điện |
| Số lượng bộ máy lăn | 16 Xây dựng hàng |
| Chiều kính trục | Φ70mm (cây rắn) |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Phương pháp cho ăn | Cửa tay hai tay (với cuộn dây áp suất) |
| Thông số kỹ thuật | 9000mm x 1800mm x 1700mm |
| Hệ thống điều khiển điện | Máy tính công nghiệp PLC |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |
| Bảo hành | 1 năm |
| Gói vận chuyển | Phim nhựa và dây thép cố định |
| Mã HS | 8455221000 |
| Vật liệu thô | Bảng thép galvanized, tấm thép màu |
|---|---|
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Chiều rộng thức ăn | 1200mm |