| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Parameter cốt lõi | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu áp dụng | Thép không gỉ |
| Chiều rộng cho thức ăn | 1300mm |
| Chiều rộng hình thành hiệu quả | 1250mm |
| Độ dày có thể chế biến | 1-2mm (Thường: 2mm) |
| Sức mạnh động cơ chính | 7.5KW (Động cơ Thượng Hải) |
| Tốc độ đầu ra đĩa | 15-25M/min |
| Lỗi chiều dài | ±1mm |
| Chế độ cắt | Coi bằng điện (không cào, điều khiển từ xa) |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng chia PLC |
| Điện áp bên ngoài | Ba pha 380V 50HZ |
| Chế độ truyền | Động cơ bánh răng |
| Tài liệu chính | Vòng xoắn 45Cr/được làm nóng/được mạ crôm |
| Quá trình dây chuyền sản xuất | Pháo → Ăn → Lập cuộn → Cắt → Tạo ra |