| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| Số mô hình: | Máy làm tấm lợp tôn nhỏ |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Tên sản phẩm | Máy cán tôn sóng nhỏ tốc độ cao |
| Kích thước tổng thể | 7000mm × 1300mm × 1400mm |
| Đóng gói | Trần |
| Khung máy | Thép H350 |
| Tấm giữa | Dày 16mm |
| Hàng | 13 hàng |
| Trục | Trục đặc đường kính 70mm, mài tròn, có rãnh then |
| Vật liệu bánh xe | Thép 45# |
| Vòng đệm | Vòng đệm dày, bề mặt sơn phun |
| Thanh giằng | Thanh giằng mạ kẽm đường kính 35mm |
| Tốc độ ra tôn | 30-35 m/phút |
| Trọng lượng | 4 tấn |