| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| Số mô hình: | Máy tạo khung địa chấn quang điện |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mô hình | Máy tạo khung hỗn độn địa chấn quang điện |
| Điều kiện | Mới |
| Sử dụng | Bề nhà |
| Khung máy | Khung hàn hộp |
| Số lượng Roll Sets | 24 bộ cuộn chính |
| Chiều kính trục | Φ80mm (đường rắn) |
| Chế độ truyền | Chuỗi truyền hộp số |
| Tốc độ hình thành | 8m-50m/min |
| Phương pháp cắt | Máy cắt tóc bằng thủy lực |
| Hệ thống điều khiển điện | PLC |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thông số kỹ thuật | 2250mm*1250mm*1400mm |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất sản xuất | 400/set |